Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu ngay căn hộ 36m2 The Zurich, giá hời 2,5 tỷ. Hàng hiếm tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Ngày đăng: 23/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1PN, 1WC tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Hà Nội. Không gian sống hiện đại. + Diện tích 36m2. + Hướng cửa chính Tây Bắc, ban công Đông Nam. + Nội thất cao cấp: Điều hòa 2 chiều, full sàn gỗ, thiết bị vệ sinh cao cấp, bếp, tủ bếp... + Pháp lý đầy đủ, làm việc chính chủ. + Giá bán 2,5 tỷ - căn hộ giá hời duy nhất còn lại tại Vinhomes Ocean Park. * Cam kết: + Uy tín là số 1. + Làm việc với chính chủ, không kênh giá. + Hỗ trợ xem nhà tại dự án 24/7. + Nhiệt tình, chuyên nghiệp, thủ tục nhanh gọn. Liên hệ sở hữu ngay căn hộ: Mr Vinh Vũ 0939308883

Xem thêm

Liên hệ:

093 930 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
69,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VO

Vinh Vũ Oceanpark

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu ngay căn hộ 36m2 The Zurich, giá hời 2,5 tỷ. Hàng hiếm tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.