Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN + DT 76,5m2 giá 59 triệu/m² toà Beverly Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 0963663912

Ngày đăng: 23/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2PN + tòa The Beverly, Vinhomes Ocean Park. Diện tích: 76,5m², tầng cao. View: Bể bơi và khu biệt thự siêu thoáng, không bị chắn. Hướng ban công: Đông Bắc. Giá: Chỉ 4,5x tỷ. Liên hệ: 0963663912

Xem thêm

Liên hệ:

096 366 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,51 tỷ

2 PN, 2 WC
76.5 m²
58,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LH

Lê Phương Hải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN + DT 76,5m2 giá 59 triệu/m² toà Beverly Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, 0963663912 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.