Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ góc 3 phòng ngủ - 82m2 - Vinhomes Ocean Park - nhỉnh 5 tỷ

Ngày đăng: 18/08/2025

6
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng

Quỹ hàng độc quyền, căn hộ góc 3 phòng ngủ cao cấp tòa nhà Paris5

Tòa PR5 Vị trí trung tâm phân khu The Paris, tiếp giáp trực tiếp trục đường 30m, cách biển hồ nước mặn và hồ trải cát trắng chỉ vài bước chân.

Hướng Tây bắc: thoáng vĩnh viễn, nhìn ra đường Lý Thánh Tông, vườn hoa, cây trái

Hướng Tây Nam: view công viên nội khu, bể bơi phân khu Paris

Căn hộ 3 phòng ngủ diện tích 82m² cực kỳ phù hợp cho:

Gia đình 23 thế hệ

Nhà đầu tư mua cho thuê lâu dài

Người cần không gian sống thoáng, nhiều ánh sáng

THÔNG TIN CĂN HỘ:

Tòa: PR5 The Paris, Vinhomes Ocean Park

3 phòng ngủ, 2 WC

Diện tích: 82m²

Ban công thoáng, view nội khu + hướng biển hồ

Layout vuông vức tối ưu công năng

Bàn giao hoàn thiện cao cấp theo tiêu chuẩn Vinhomes

Thông tin chi tiết căn hộ và xem nhà mẫu tại sdt/zl: 0944021135

Xem thêm

Liên hệ:

096 549 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

5,1 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
62,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
tòa Pr5, phân khu Paris, Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ góc 3 phòng ngủ - 82m2 - Vinhomes Ocean Park - nhỉnh 5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.