Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN góc view sông The Paris, layout đẹp. Tầng trung, dòng tiền giãn, 5.09 tỷ. 0987328861

Ngày đăng: 19/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN ở The Paris - Vinhomes Ocean Park, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội đang chờ chủ mới. Với diện tích 77m2, căn hộ này có 2WC, hướng cửa chính Đông Bắc và ban công Tây Nam, cực kỳ thoáng đãng. Phong thủy ổn, giúp thu hút tài lộc cho gia chủ. Giá chỉ 5,09 tỷ, quá hời cho một căn hộ chất lượng. Ngoài ra, xung quanh có nhiều tiện ích như gần trường học, siêu thị Utimart S218 Vinhomes Ocean Park, và không xa có công viên để thư giãn. Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội này! Thanh Diện 0987328861

Xem thêm

Liên hệ:

098 732 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

5,09 tỷ

2 PN, 2 WC
77 m²
66,1 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0987328861

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN góc view sông The Paris, layout đẹp. Tầng trung, dòng tiền giãn, 5.09 tỷ. 0987328861 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.