Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 3PN Masteri Lakeside tầng đẹp

Ngày đăng: 16/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Masteri Lakeside, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình với diện tích 82m2 và thiết kế hiện đại. + 3 phòng ngủ, 2 toilet, hướng cửa chính Tây Nam, hướng ban công Đông Bắc. + Nội thất cơ bản đầy đủ: Điều hòa, giường, tủ lạnh... + Phong thủy tốt, không gian thoáng đãng, ánh sáng tự nhiên. + Khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình. - Thông tin thêm về dự án. + Dự án Masteri Lakeside do Masterise Homes đầu tư, quy mô 3ha với 3 tòa nhà, mỗi tòa 37 tầng. + Cung cấp 2200 căn hộ từ 1 - 3 phòng ngủ, bao gồm Studio, 1PN, 2PN, 3PN, Duplex và Penthouse. + Tiện ích nổi bật: Khu vườn thực vật Botanica Garden, phòng quay phim và tương tác trực tuyến, biển hồ nước mặn nhân tạo, khuôn viên xanh, hồ sinh thái, khu shophouse thương mại, trung tâm thương mại, cơ sở y tế, trường quốc tế và Đại học VinUniversity. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và tìm hiểu thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0987794109 và tên Lê Đức Anh.

Xem thêm

Liên hệ:

098 779 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,2 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
75,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LA

Lê Đức Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 3PN Masteri Lakeside tầng đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.