Tin đăng đã hết hạn.

Duplex hàng hiếm - 118m² - 2 tầng đẳng cấp - thanh toán chỉ 30% - sở hữu ngay căn đẹp rẻ nhất dự án

Ngày đăng: 18/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/15
Mô tả tin đăng

Anh chị đang tìm một căn hộ khác biệt, sang trọng và hiếm có? Duplex 118m² The Senique Hà Nội chính là câu trả lời một trong số rất ít căn Duplex thiết kế 2 tầng đẳng cấp, vị trí vàng, giá chỉ dưới 10 tỷ. Tại sao căn này đặc biệt? - Duplex là phiên bản cao cấp nhất của căn hộ chung cư, với không gian thông tầng rộng mở, ánh sáng tự nhiên tràn ngập. - Toàn Ocean Park và phía Đông Hà Nội chỉ đếm trên đầu ngón tay số căn tương tự. - Phân khúc dưới 10 tỷ ở Hà Nội gần như không tồn tại đối với loại hình này. Thông tin chi tiết: - Diện tích: 118m² thông thủy 2 tầng. - Vị trí: Tầng 16 tầm view thoáng, đẹp. - Hướng: Cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc đón gió mát, nắng sáng. - Thiết kế: Phòng khách thông tầng sang trọng, 3 phòng ngủ rộng rãi, 3 vệ sinh tiện nghi, tất cả các phòng đều có view thoáng. - Đỗ xe: Gần nhà để xe nổi, bảo vệ xế yêu, thuận tiện di chuyển. Tiện ích ngoại khu: 420ha tiện ích Vinhomes Ocean Park: Vincom Mega Mall, Vin School, Vinmec, Đại học VinUni, biển hồ nước mặn, công viên thể thao, phố thương mại và hàng trăm nhà hàng dịch vụ cao cấp. Tiện ích nội khu độc bản (120 + hạng mục): Bể bơi Fjord 50m, bể sục Jacuzzi, vườn thảo mộc, vườn BBQ, phòng golf 3D, phòng tiệc Terra Cotta, Sky Lab, vườn thiền chân mây, công viên thú cưng. Pháp lý: Sở hữu lâu dài đã ký HĐMB. Bàn giao: Q2/2027. Thanh toán: Dãn 3 năm Chỉ cần 30% khi nhận chuyển nhượng. Một căn duy nhất không mua bây giờ sẽ không còn! Gọi/Zalo ngay 0987636524 để giữ căn trước khi sang tay người khác.

Xem thêm

Liên hệ:

098 763 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

8,9 tỷ

3 PN, 3 WC
118 m²
75,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Văn Thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duplex hàng hiếm - 118m² - 2 tầng đẳng cấp - thanh toán chỉ 30% - sở hữu ngay căn đẹp rẻ nhất dự án - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.