Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm giá đẹp tăng giá chắc tay, phù hợp cho nhà đầu tư bắt đáy, đón sóng, khách mua ở lâu dài

Ngày đăng: 20/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm giá đẹp tăng giá chắc tay. Căn 2PN PR1, Vinhomes Ocean Park 1. Ở hay đầu tư đều đáng tiền vì: View bể bơi trung tâm, hiếm 2 ban công giá trị khai thác và cho thuê cao. Vị trí đắc địa: Gần trường, gần trục giao thông chính, tiện ích ngay dưới chân nhà. Hướng Đông Bắc mát mẻ quanh năm, dễ cho thuê. Thông số chi tiết: Diện tích: 60.7m² thông thủy. Giá: 4.1 tỷ (nét) giá tốt nhất thị trường hiện tại. Tiến độ: 2 năm dòng tiền nhẹ, dễ xoay vòng. Căn này phù hợp cho nhà đầu tư muốn bắt đáy giá đón sóng tăng hoặc khách mua ở lâu dài. Liên hệ ngày Vân Hoài Vinhomes: 0977763048

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN, 2 WC
60.7 m²
67,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VV

Vân Hoài Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm giá đẹp tăng giá chắc tay, phù hợp cho nhà đầu tư bắt đáy, đón sóng, khách mua ở lâu dài - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.