Tin đăng đã hết hạn.

Sở hữu căn góc 3pn diện tích 87.7m2 London - giá 5,x tỷ NH hỗ trợ vay 24 tháng 0% LS

Ngày đăng: 18/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ và dự án: - Diện tích: 87,7m² - Thiết kế 3PN 2 vệ sinh. - Ban công: Tây Nam, Đông Nam cực thoáng mát. - View trường học và sân chơi thể thao. - Thiết kế thông minh, tất cả các phòng đón ánh sáng tự nhiên, khu vực bếp có Logia Đông Nam, khiến cho căn hộ thông thoáng. - Ngân hàng hỗ trợ 70% với 0% lãi suất và ân hạn gốc 24 tháng. - Nội thất bàn giao: Ủ bếp, thiết bị bếp, full sàn gỗ, thiết bị điện, thiết bị vệ sinh cao cấp, trần thạch cao, điều hòa, thiết bị smart homes... - Ban công kính siêu thoáng và nhiều ánh sáng. ----------------------------------------------- - Chính sách thanh toán linh hoạt: Thanh toán nhanh trong 2 năm mỗi quý đóng 4 - 5% giá trị căn hộ. - Tiện ích nội khu: Phòng gym, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng. - Tiện ích ngoại khu: Biển hồ nước mặn, công viên hồ trung tâm, trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại chuẩn quốc tế. - Ngoài ra em có quỹ căn siêu hót từ 1PN + đến 3PN ở London + Paris + Lake Side + S2. + Giá của em thấp nhất thị trường. AC alo em nhé. - Hotline: 0949198868

Xem thêm

Liên hệ:

094 919 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

5,59 tỷ

3 PN, 2 WC
87.7 m²
63,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
T

Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sở hữu căn góc 3pn diện tích 87.7m2 London - giá 5,x tỷ NH hỗ trợ vay 24 tháng 0% LS - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.