Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN góc 66m2 view bể bơi giá chỉ 4,150 tỷ phân khu Paris Ocean Park

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Mã căn: PR2. Diện tích: 2PN góc, 66m². Hướng: Đông Bắc Đông Nam, căn góc 2 mặt thoáng. Giá bán: 4,150 tỷ thu về. Tiến độ thanh toán: 2 năm linh hoạt vào tiền nhẹ. Căn góc tầng cao, thoáng sáng tự nhiên cả ngày. Thiết kế vuông vắn Phòng khách và bếp tách biệt. Vị trí đắc địa phân khu Paris, View bể bơi 1000m2. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết & hỗ trợ xem căn!

Xem thêm

Liên hệ:

092 788 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
62,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Vt

Vũ đức thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN góc 66m2 view bể bơi giá chỉ 4,150 tỷ phân khu Paris Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.