Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh căn 1PN + - S1.02 - Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 13/08/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 1PN + tại Vinhomes Ocean Park view thoáng, có khách thuê sẵn. Gia đình tôi cần bán căn hộ 1PN + tại khu đô thị Vinhomes Ocean Park, hướng Tây Bắc, view thoáng nhìn trực diện sang trường Brighton rất phù hợp để ở hoặc đầu tư cho thuê. Tầng trung, vị trí đẹp, không bị chắn tầm nhìn. Đã có khách thuê ổn định: Nếu khách mua có nhu cầu cho thuê, tôi hỗ trợ giữ nguyên hợp đồng; nếu không, tôi sẽ chịu chi phí đền bù. Giá bán: 2,82 tỷ (có thương lượng với khách thiện chí, giao dịch nhanh).

Xem thêm

Liên hệ:

094 527 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,8 tỷ

43.4 m²
64,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TH

Trần Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh căn 1PN + - S1.02 - Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.