Tin đăng đã hết hạn.

Duy nhất căn bán tòa M3-Masteri Water front,hướng mát quanh năm, view thoáng ,full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 15/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN+1 siêu đẹp Masteri Waterfront M3 Vị trí vàng tại phân khu Masteri Waterfront Vinhomes Ocean Park, tòa M3 trung tâm, view cực thoáng. Thông tin nổi bật: Mã căn: M3 Tầng trung, hướng Đông Bắc Tây Bắc Loại căn: 2PN+1 2WC, thiết kế tối ưu công năng View thoáng đẹp như ảnh thực tế Full nội thất cao cấp, mới 100% chỉ xách vali vào ở Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá: 4,990 tỷ thu về Hỗ trợ vay & làm sổ nhanh chóng Xem nhà 24/7, hỗ trợ ký lại HĐMB Điểm cộng: Căn hộ duy nhất còn bán tại tòa M3, hướng mát quanh năm, vị trí đắc địa, tiện ích ngập tràn. Liên hệ ngay để sở hữu trước khi bay màu! Vân Hoài Vinhomes: 0977763048

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,99 tỷ

3 PN, 2 WC
64 m²
77,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VV

Vân Hoài Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Duy nhất căn bán tòa M3-Masteri Water front,hướng mát quanh năm, view thoáng ,full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.