Tin đăng đã hết hạn.

Chinh chủ bán gấp căn hộ paris 1. thuộc phân khu metropolitan. hướng đông nam giá tốt.

Ngày đăng: 18/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

căn hộ vị trí tầng trung. hướng đông nam thoáng mát. tiện ích thì vô đich ở ocean park 1. ban công kính. thiết bị vệ sinh tiêu chuẩn đức. cửa nhựa chống cháy. . . . ngắm tháp efilel. bể bơi tiêu chuẩn olimpic. dạo chơi bên vườn địa đàng theo phong cách paris. đi bộ dọc hồ san hô thì chỉ có tuyệt. liên hệ em: tuyến tận tâm: 0979433686

Xem thêm

Liên hệ:

097 943 ****

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

2 PN, 2 WC
61.6 m²
65,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Tuyến Villas

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chinh chủ bán gấp căn hộ paris 1. thuộc phân khu metropolitan. hướng đông nam giá tốt. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.