Tin đăng đã hết hạn.

Bán CH 1PN 31m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, giá siêu hời 1,95 tỷ

Ngày đăng: 11/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Nơi ở đỉnh cao dành cho giới trẻ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm! CH 1PN, 31m2, đầy đủ nội thất, chỉ với 1,95 tỷ! Sống trong căn hộ này, không chỉ có không gian đẹp mà còn tiện nghi cực chất. Nội thất full, gồm sofa, giường, tủ lạnh, máy giặt, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Không gian sống thoáng đãng, phong thủy tốt, giúp mang lại nhiều may mắn và tài lộc. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Cách trường tiểu học Dương Xá 1km + Cách bệnh viện Hy vọng mới 1,5km + Cách siêu thị Thái Metro 2km Đừng chần chừ, liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0325665348 gặp Duy Khoái.

Xem thêm

Liên hệ:

032 566 ****

Vị trí bản đồ

1,95 tỷ

1 PN, 1 WC
31 m²
62,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DK

Duy Khoái

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CH 1PN 31m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, giá siêu hời 1,95 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.