Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Masteri Waterfront, 3,46 tỷ, 48m2 bao phí sang tên, nhiều tiện ích tại VHOP1

Ngày đăng: 07/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Masteri Waterfront tọa lạc tại Quốc Lộ 5B, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. + Giá chỉ 3,46 tỷ VND, với diện tích 47.47m2 đã bao gồm phí sang tên. + Thiết kế 1PN, 1WC, không gian thông thoáng, phù hợp cho gia đình nhỏ. + Nội thất đầy đủ, bao gồm điều hòa, giường, tủ lạnh, mang đến sự tiện nghi ngay khi chuyển vào. + Ban công hướng Đông Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho người sở hữu. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0839141866, người liên hệ Minh Phúc.

Xem thêm

Liên hệ:

083 914 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,46 tỷ

1 PN, 1 WC
47.47 m²
72,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MP

Minh Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Masteri Waterfront, 3,46 tỷ, 48m2 bao phí sang tên, nhiều tiện ích tại VHOP1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.