Tin đăng đã hết hạn.

Căn R1.05 1N +, 41m2, giá 2.96 tỷ, full nội thất, sẵn sổ, đang cho thuê 8,2tr

Ngày đăng: 07/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Loại căn: 1 phòng ngủ+. Diện tích: 41m2. Hướng: Đông Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên. Giá bán: 2,960 tỷ. Tình trạng: Full nội thất, căn hộ sẵn sổ. Đang cho thuê: 8.2 triệu/tháng (khách người Singapore). Pháp lý: Sẵn sổ, công chứng trước 16/8. Điều kiện bán: Chỉ bán cho khách thanh toán thẳng. Điểm nổi bật: Sẵn sổ: Pháp lý rõ ràng, giao dịch nhanh chóng. Full nội thất: Căn hộ đã được trang bị đầy đủ nội thất, sẵn sàng cho người mua vào ở hoặc tiếp tục cho thuê. Thu nhập ổn định: Đang cho thuê 8.2 triệu/tháng, mang lại thu nhập ổn định cho chủ sở hữu. Bán cho khách thanh toán thẳng: Đảm bảo giao dịch nhanh gọn, công chứng trước 16/8. Liên hệ em An 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

2,96 tỷ

1 PN, 1 WC
41 m²
72,2 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn R1.05 1N +, 41m2, giá 2.96 tỷ, full nội thất, sẵn sổ, đang cho thuê 8,2tr - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.