Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN 66m2 Pavilion view hồ điều hoà, full đồ, giá 3,64 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Mã căn: P2. Phân khu: Pavilion. Diện tích: 66m² 2 phòng ngủ. Hướng: Đông Bắc mát mẻ. Tầng: Tầng cao, view thoáng không bị chắn. View: Huyện uỷ Gia Lâm & hồ điều hoà cực đẹp. Nội thất: Full nội thất cao cấp. Giá: 3,64 tỷ thu về. Căn hộ đã hoàn thiện full đồ xách vali vào ở ngay. Layout vuông vức không lỗi phong thuỷ. Vị trí trung tâm phân khu Pavilion gần tiện ích và trường học. Pháp lý rõ ràng hỗ trợ vay & sang tên nhanh. Liên hệ 0927886111 để xem căn thực tế và nhận tư vấn chi tiết!

Xem thêm

Liên hệ:

092 788 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,64 tỷ

2 PN
66 m²
55,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Vt

Vũ đức thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN 66m2 Pavilion view hồ điều hoà, full đồ, giá 3,64 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.