Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Studio P1.20, 33.1m² full nội thất, hướng Đông Bắc, giá 2.3 tỷ

Ngày đăng: 06/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Căn hộ Studio tại P1.2007 Diện tích 33.1m² thông thủy, full nội thất hiện đại, tiện nghi. Hướng Đông Bắc, không gian thoáng đãng, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc đầu tư. Giá bán chỉ 2.3 tỷ Cơ hội sở hữu căn hộ đẹp, giá hợp lý. Liên hệ 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

33.1 m²
69,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio P1.20, 33.1m² full nội thất, hướng Đông Bắc, giá 2.3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.