Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1 ngủ ZR1.36, 41m², hướng Tây Bắc, giá 2.61 tỷ, pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 06/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ ZR1.36 1 phòng ngủ, diện tích 41m² thông thủy, hướng Tây Bắc view thoáng mát. Nội thất đầy đủ: Tủ bếp, thiết bị vệ sinh, sẵn sàng vào ở. Pháp lý: Hợp đồng mua bán, không vay ngân hàng, trả theo tiến độ. Giá bán: 2.61 tỷ Cơ hội sở hữu căn hộ chất lượng với giá hợp lý. Liên hệ em An 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

2,61 tỷ

1 PN
41 m²
63,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1 ngủ ZR1.36, 41m², hướng Tây Bắc, giá 2.61 tỷ, pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.