Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn 3PN view hồ lớn nhất Gia Lâm

Ngày đăng: 05/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tầng 13 - giá trị thực sự hay chỉ là con số - căn hộ tầng trung duy nhất giá tốt nhất. Duy nhất căn 3PN view hồ quỹ sơ cấp Masteri Lake Side. U38A - 13 - 01 tầng 13 diện tích 82.3m2 TT. Chỉ 1 căn duy nhất: Ban công Đông Bắc View trực diện hồ điều hòa Gia Lâm. Thiết kế 3PN vuông vức thoáng sáng riêng tư hoàn hảo cho gia đình trẻ. Ưu điểm nổi bật: Tầng trung mát mẻ tầm nhìn không chắn. Thanh toán theo tiến độ hỗ trợ tài chính tối đa. Sở hữu lâu dài pháp lý minh bạch. Giá tốt chiết khấu trực tiếp vào giá.

Xem thêm

Liên hệ:

034 930 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,58 tỷ

3 PN, 2 WC
82.3 m²
79,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DT

Dương Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn 3PN view hồ lớn nhất Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.