Tin đăng đã hết hạn.

Cập nhật quỹ căn 2 phòng ngủ giá tốt, view đẹp nhất tại Masteri Lakeside Vuongland

Ngày đăng: 05/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

MASTERI LAKESIDE NƠI TỔ ẤM HƯƠNG HỒ ĐỈNH CAO TẠI OCEAN PARK 1, GIA LÂM Vị trí chiến lược view siêu độc đáo Phát triển bởi Masterise Homes trong đại đô thị biển Vinhomes Ocean Park 1, Masteri Lakeside tọa lạc tại giao lộ giữa đường Lý Thánh Tông và Đại Tây Dương, nằm đối diện công viên và hồ điều hòa rộng hơn 28 ha (gồm 2 hồ 19 ha và Ngọc Trai)mang đến tầm nhìn panorama không góc chết Thiết kế & loại hình đa dạng Bao gồm 3 tòa cao từ 34 -38 tầng với gần 2.500 căn, mật độ xây dựng thấp khoảng 32% Diện tích từ 25 m² đến 90 m² (Studio, 1PN+, 2PN, 2PN+, 3PN, Penthouse) với các căn thiết kế tối ưu ánh sáng và không gian sống xanh Tiện ích đẳng cấp Sống chuẩn 5 sao Hơn 48 tiện ích nội ngoại khu như bể bơi resort, sân thể thao, vườn thiền, phòng gym, phòng business, vườn thực vật Botanica Garden Thừa hưởng tiện ích vượt trội của khu đô thị Vinhomes như Vincom MegaMall, Vinmec, Vinschool, VinUni, hồ nước mặn/nước ngọt trải cát trắng, công viên BBQ chỉ trong vòng 510 phút đi xe Kết nối thuận tiện Đa phương thức 5 phút đến biển hồ, Vinmec, quảng trường cá voi, hồ san hô 10 phút đến AEON Mall Long Biên, sân golf Long Biên, bệnh viện Gia Lâm 25 phút vào trung tâm Hà Nội (Hồ Hoàn Kiếm, Trung tâm Tây), nối thẳng tới Ocean Park 2 40 phút đến sân bay quốc tế Nội Bài Chính sách bán hàng hấp dẫn từ chủ đầu tư Hỗ trợ vay vốn đến 70%, lãi suất 0% theo thời hạn linh hoạt Chiết khấu thanh toán sớm đạt 14% Miễn phí dịch vụ quản lý 2 năm Thanh toán linh hoạt kéo dài nhiều giai đoạn để nhẹ gánh tài chính Bàn giao & pháp lý bảo toàn Dự kiến bàn giao T1 -T2/2027, pháp lý sở hữu lâu dài (sổ hồng vĩnh viễn) Nội thất cao cấp: cửa kính LowE , điều hòa cao cấp, thiết bị bếp Hafele, vệ sinh Kohler/Grohe Liên hệ ngay để sở hữu căn đẹp Mr Vượng 0936848555 Tư vấn tận tâm hỗ trợ trọn gói từ lựa chọn, thanh toán đến pháp lý.

Xem thêm

Liên hệ:

093 684 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
66 m²
65,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Đình Vượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cập nhật quỹ căn 2 phòng ngủ giá tốt, view đẹp nhất tại Masteri Lakeside Vuongland - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.