Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2N 2VS phân khu The Paris tầng đẹp, view bể bơi thoáng, 61m2, 3.800 tỷ, LH 0987328861

Ngày đăng: 04/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Phân khu Paris vẻ đẹp pháp giữa lòng dự án. Tinh hoa kiến trúc Châu Âu nơi an cư đẳng cấp và đầu tư sinh lời vượt trội. Tổng quan phân khu Paris. Phân khu Paris được lấy cảm hứng từ thủ đô hoa lệ nước Pháp, nổi bật với lối kiến trúc Tân cổ điển sang trọng, không gian sống chuẩn châu Âu. Đây là một trong những phân khu trọng điểm của dự án, sở hữu vị trí đắc địa, tiện ích đồng bộ và tiềm năng sinh lời bền vững. Vị trí. Nằm ngay trục đường chính của dự án, kết nối thuận tiện đến trung tâm thành phố. Gần các tuyến đường huyết mạch, dễ dàng di chuyển đến khu thương mại, trường học, bệnh viện và công viên trung tâm. Ưu điểm nổi bật. Thiết kế theo phong cách Pháp sang trọng, ban công rộng, mái vòm đặc trưng. Khuôn viên cây xanh thoáng đãng, hồ cảnh quan, công viên nội khu đẹp như tranh vẽ. Hệ thống an ninh 24/7, đảm bảo an toàn tuyệt đối cho cư dân. Gần các tiện ích trọng điểm: Trường học quốc tế, trung tâm thương mại, clubhouse chuẩn resort. Tiềm năng đầu tư. Nằm trong khu vực phát triển nhanh, giá trị bất động sản gia tăng từng ngày. Thích hợp để ở, cho thuê hoặc đầu tư kinh doanh dài hạn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 732 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
62,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0987328861

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2N 2VS phân khu The Paris tầng đẹp, view bể bơi thoáng, 61m2, 3.800 tỷ, LH 0987328861 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.