Tin đăng đã hết hạn.

Không mua căn này thì mua căn nào ạ. 2PN + mà to như căn 3. Giá chỉ 4,4 tỷ. 75.4m2

Ngày đăng: 04/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Không mua căn này thì mua căn nào. Sở hữu ngay căn 2PN + thiết kế như 3PN Víp nhất toà London 3. - Diện tích thông thuỷ: 75,4m2. - Hướng Đông Bắc siêu mát. Tối đa 70% giá trị căn hộ, ân hạn gốc lãi 24 tháng. Bàn giao tiêu chuẩn cao cấp: Full bếp, điều hoà, sàn gỗ, thiết bị vệ sinh cao cấp... Liên hệ em Tùng.

Xem thêm

Liên hệ:

091 949 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
75.4 m²
58,36 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NT

Nguyễn Hoàng Tùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không mua căn này thì mua căn nào ạ. 2PN + mà to như căn 3. Giá chỉ 4,4 tỷ. 75.4m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.