Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ Studio 29,4m2 tại The Paris - Vinhomes Ocean Park, 2,1 tỷ, view đẹp chỉ với

Ngày đăng: 11/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ chung cư studio 29,4m2 tại The Paris - Vinhomes Ocean Park, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội. - Giá 2,1 tỷ VND, một cơ hội tốt cho cả gia đình. - Nội thất cơ bản, thuận tiện cho việc sử dụng ngay. - Hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc, hợp phong thủy. - Ban công kính , đầy đủ tiện ích trong tòa nhà như : Lễ tân , bảo vệ, phòng gym, yoga, khu vui chơi cho trẻ em , phòng tiệc, phòng trà, ..... bể bơi nội khu rộng gần 1000m2 chỉ cư dân tòa nhà sử dụng - Vị trí đắc địa nằm ngay cửa ngõ của Ocean Park, cạnh hồ san hô và biểu tượng đỏ của Ocean Park Khu vực xung quanh: + Vị trí đắc địa nằm ngay cửa ngõ của Ocean Park, cạnh hồ san hô và biểu tượng đỏ của Ocean Park + Gần tòa nhà để xe nổi 5 tầng , xung quanh là trường học liên cấp. + Trường trung học cơ sở Đa Tốn, Brighton College Vietnam, The Dewey Schools Ocean Park, Gia Lâm. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết tại 0971291685 - Nguyễn Nhung.

Xem thêm

Liên hệ:

097 129 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

2,1 tỷ

29.4 m²
71,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ Studio 29,4m2 tại The Paris - Vinhomes Ocean Park, 2,1 tỷ, view đẹp chỉ với - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.