Tin đăng đã hết hạn.

Giờ còn tìm đâu ra căn 3 ngủ tầng trung, hướng đông nam view công viên & ngọc trai nữa như căn này.

Ngày đăng: 15/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Em Chung 0987656284 văn phòng bán hàng CĐT Capitaland độc quyền căn 3 Ngủ " Hoa Hậu " cuối cùng tầng siêu đẹp, hướng mát view cả hồ lẫn công viên - Đáng để sở hữu mua ở hoặc đầu tư lâu dài. - Thông tin căn hộ: * Diện tích 109m2, trần cao 2,9m; thiết kế 3 gian tách biệt thông minh, hiện đại tối ưu công năng sử dụng. * Phòng khách siêu rộng nối liền ban công side by side tạo không gian thoáng cho căn hộ. * Bếp thiết kế giấu hình chữ " L " nối liền với giô ra phụ khu giặt ủi quần áo siêu tiện. * Đặc biệt phòng Master có ban công nối liền giúp tăng diện tích & tạo thêm không gian mở cho phòng ngủ. - Tiện ích đẳng cấp chuẩn sống nghỉ dưỡng: * Kế cận hồ Ngọc Trai rộng 24ha, biền hồ 6,1 ha. * Gần bệnh viện Vinmec, bênh viện Đa khoa Gia Lâm. * 5 phút di chuyển tới chợ dân sinh và Vincom Mega Mall. * Ngay xung quanh là cụm 6 trường học liên cấp từ mẫu giáo - cấp 3: Đáp ứng nhu cầu giáo dục chất lượng cao cho cư dân. 8 Cách trung tâm hành chính quận Gia Lâm 5 phút di chuyển - Thuận lợi khi cần giải quyết thủ tục hành chính. - Tiện ích nội khu. * Bể bơi Olympic chuẩn resort nội khu. * Gym và Yoga chất lượng cao. * Phòng xem phim và tương tác trực tuyến. * Vườn thiền, Sky Garden, sẵn khu trò chơi dân gian cho các bạn nhí. * Hệ thống khu vui chơi cho bé cả trong nhà và ngoài trời. * An ninh 3 lớp, an toàn tuyệt đối cho cư dân. * Cam kết 100% đủ slot để ô tô. - Chính sách thanh toán sốc không tưởng: * Tặng 1 cây Vàng ~120tr trừ thẳng vào giá bán. * Vốn bỏ ra chỉ 30% ( đến khi nhận nhà mới cần vào nốt 70% còn lại ) * Không cần chứng minh khoản Vay, không thế chấp. * Ngoài ra, Em Chung xin phép tặng thêm quà tặng tân SIÊU HẤP DẪN gia đặc biệt cho quý khách hàng gọi sớm nhất = Liên hệ ngay cho em Chung 0987656284 để nhận thông tin chính xác nhất, giá bán và quà tặng ngay hôm nay.

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

7,2 tỷ

3 PN, 2 WC
109 m²
66,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Xuân Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giờ còn tìm đâu ra căn 3 ngủ tầng trung, hướng đông nam view công viên & ngọc trai nữa như căn này. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.