Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN+1 tầng trung cuối cùng view 2 mặt hồ - Giá siêu rẻ - Cơ chế tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 14/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Căn 2 Ngủ góc cuối cùng đáng để mua nhất hiện tại tại Masteri Lakeside. Đặc quyền 2 mặt view hồ siêu hiếm chờ chủ nhân tinh hoa. 1, Thông tin căn hộ: - Diện ích 72.7m² tim tường, 66.6m² thông thuỷ. - Hướng cửa Đông Bắc, ban công Tây Nam - Thiết kế căn hộ vuông vắn, thông minh, không gian sống rộng rãi. - Ban công view hồ điều hoà công viên Gia Lâm siêu đẹp. 2, Tiện ích nội khu đẳng cấp 5 sao: - Hồ bơi tràn bờ tiêu chuẩn Olympic, phòng tập gym view hồ, vương thiền trên cao. Hệ thống an ninh 3 lớp, thẻ từ thang máy từng tầng an toàn tuyệt đối. - Tiện ích đa dạng quần thể Vin 1. - Đặc biệt: View công viên, hồ 60ha và hành lang xanh đắt giá sinh khí dồi dào. 3. Lý do nên sở hữu ngay hôm nay: - Hỗ trợ vay 70%, miễn lãi và gốc 30 tháng, thanh toán linh hoạt, chiết khấu cao. - Miễn phí quản lý 24 tháng. Thu hút khách thuê ngay khi nhận nhà. - Sản phẩm độc quyền cuối cung nên tính khan hiếm cực lớn. - Chủ đầu tư Masterise Homes uy tín, pháp lý rõ ràng, tiến độ chuẩn. 4. Quà tặng & cam kết của em Chung: - Giá chuẩn trực tiếp CĐT. - Hỗ trợ nhiệt tình từ lúc nhận nhà, cho thuê, mua bán chuyển nhượng. - Hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, an toàn 24/7. - Quà tặng tân gia cao nhất, tốt nhất thị trường. Gọi ngay cho em 0987 656 *** (Zalo Chung) để nhận thông tin chi tiết căn hộ và giá bán.

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
65,75 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Xuân Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN+1 tầng trung cuối cùng view 2 mặt hồ - Giá siêu rẻ - Cơ chế tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.