Tin đăng đã hết hạn.

2PN tầng trung ban công Đông Nam - View hồ cuối cùng hồ Ngọc Trai cơ chế + giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 15/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Em Chung Masterise Homes 0987656284 phân phối độc quyền 2 p Ngủ đẹp nhất dự án, tầng đẹp, view hồ Ngọc Trai đáng mua nhất. 1, Thông tin căn hộ: - Diện tích tim tường 73,7m2; diện tích thông thuỷ 64.4m2. - Ban công side by side siêu hiếm - hướng ĐN view toà cảnh hồ Ngọc Trai. - Thiết kế căn hộ vuông vắn, 3 gian tách biệt. - Bếp thiết kế hình chữ " L" siêu tiện lợi cho việc nấu nướng. - Ngoài ra còn có thêm không gian cộng 1 (chỉ có ở căn 2 Ngủ góc). 2, Tiện ích 5 sao chuẩn phong cách sống đẳng cấp: - Có bể bơi ngoài trời - gần công viên Gia Lâm. - Sảnh Lễ tân, sảnh Lounge thư giãn phong cách Khách sạn 5 sao sang trọng. - Bàn giao full đồ nội thất liền tường cao cấp nhất nhập khẩu trực tiếp từ Đức, Mỹ, mua về có thể ở hoặc cho thuê ngay mà không cần sắm sửa đồ nhiều. 3, Lý do nên sở hữu ngay hôm nay: - Hỗ trợ vay 70%, miễn lãi và gốc 30 tháng, thanh toán linh hoạt, chiết khấu cao. - Miễn phí quản lý 24 tháng. Thu hút khách thuê ngay khi nhận nhà. - Sản phẩm 1PN luôn khan hiếm. Giá mua rẻ hơn thị trường 300 triệu, dễ mua dễ bán, thanh khoản tốt, tỷ suất sinh lời cao. - Chủ đầu tư Masterise Homes uy tín, pháp lý rõ ràng, tiến độ chuẩn. 4, Quà tặng & Cam kết của em Chung: - Giá chuẩn trực tiếp CĐT. - Hỗ trợ nhiệt tình từ lúc nhận nhà, cho thuê, mua bán chuyển nhượng. - Hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, an toàn 24/7. - Quà tặng tân gia cao nhất, tốt nhất thị trường. * Gọi ngay cho em Chung 0987656284 để được nhận thông tin chi tiết giá bán và quà tặng siêu hấp dẫn.

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

2 PN, 2 WC
73.7 m²
65,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Xuân Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 2PN tầng trung ban công Đông Nam - View hồ cuối cùng hồ Ngọc Trai cơ chế + giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.