Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Masteri Waterfront, 4,35 tỷ, 66,4 m2, 2PN, 2WC, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội

Ngày đăng: 06/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Masteri Waterfront tọa lạc tại Quốc Lộ 5B, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Diện tích: 66,4 m2 tim tường/ 61.51m thông thuỷ - Giá: 4,35 tỷ VND - Phòng ngủ: 2PN2VS - Hướng cửa chính: Đông Nam - Hướng ban công: Tây Bắc - Nội thất: full đồ mới 100% - Pháp lý: Sẵn sổ Liên hệ 0967522263 - Ánh Ngọc

Xem thêm

Liên hệ:

096 752 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,39 tỷ

2 PN, 2 WC
61.51 m²
71,37 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
A

Anhngoc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Masteri Waterfront, 4,35 tỷ, 66,4 m2, 2PN, 2WC, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.