Tin đăng đã hết hạn.

P4-0508 Studio 28m² full nội thất mới đẹp HĐMB Giá 1.94 tỷ - LH 0931327231

Ngày đăng: 28/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 28m² Loại hình: Studio tiện nghi phù hợp ở hoặc cho thuê Nội thất: Full nội thất mới hoàn thiện đẹp, vào ở ngay Tình trạng pháp lý: Hợp đồng mua bán (HĐMB) Giá bán: 1.940 tỷ Hỗ trợ vay: có thể vay ngân hàng theo giá 1.970 tỷ Căn hộ sạch sẽ, nội thất tinh tế, đầy đủ công năng Khu vực dân trí cao, tiện ích đồng bộ Phù hợp cho người độc thân, vợ chồng trẻ hoặc đầu tư cho thuê sinh lời Liên hệ 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,94 tỷ

28 m²
69,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết P4-0508 Studio 28m² full nội thất mới đẹp HĐMB Giá 1.94 tỷ - LH 0931327231 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.