Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán căn 3 ngủ - View Hồ Gia Lâm - Masteri Lakeside - Trục 10

Ngày đăng: 31/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Mở bán Căn hộ 3 phòng ngủ- Trục 10 - View Hồ Gia Lâm 19ha Diện tích Thông thủy: 82.3 m2 Hướng ban công: TÂY BẮC - Đông Bắc - Trục 10 - Tòa U38 GIÁ VAY: 6.90 tỷ GIÁ TTTĐ: 6.76 tỷ GIÁ TTS: 6.14 tỷ Vốn tự có 1.380 tỷ - Ngân hàng hỗ trợ 70% Ân hạn gốc , lãi tới 30 tháng - Nhận nhà vào quý 4 năm 2026 Ngoài ra: - Trục 08A - Tòa U38 GIÁ VAY: 6.62 tỷ GIÁ TTTĐ: 6.48 tỷ GIÁ TTS: 5.89 tỷ -Truc 01 - Tòa U38 GIÁ VAY: 6.63 tỷ GIÁ TTTĐ: 6.43 tỷ GIÁ TTS: 5.84 tỷ Ngoài ra em Lâm còn rất nhiều quỹ căn khác Anh chị quan tâm liên hệ E. Lâm 0386883555Zalo)

Xem thêm

Liên hệ:

038 688 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,14 tỷ

3 PN, 2 WC
86.4 m²
71,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
SL

Sơn Lâm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán căn 3 ngủ - View Hồ Gia Lâm - Masteri Lakeside - Trục 10 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.