Tin đăng đã hết hạn.

Chắc chắn là căn Duplex giá rẻ nhất hiện tại, tiện lợi nhất cho bố mẹ lớn tuổi hoặc có con nhỏ

Ngày đăng: 31/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Với 117.5m2 Duplex Small Căn Góc 2 Tầng giá tốt nhất tại The Senique Dự án đẳng cấp từ Capitaland Trái tim Vinhomes Ocean Park 1 Diện tích sử dụng 117.5m² Thiết kế 2 tầng tối ưu công năng Căn góc 2 mặt thoáng Hướng Tây Bắc & Đông Bắc Tầm nhìn trực diện khu biệt thự thấp tầng Tầng thấp Tiếp cận nhanh tiện ích & khối đế thương mại Không gian sống riêng tư, hiện đại Phù hợp gia đình trẻ hoặc nhà đầu tư tìm kiếm sản phẩm khác biệt dễ khai thác cho thuê Dự án chuẩn sống quốc tế từ Capitaland Cộng đồng cư dân văn minh Giá bán TTTĐ: 8.01xx tỉ Giá bán thanh toán đặc biệt 30-70 8.1 tỷ. Đóng 30% đến khi nhận nhà Liên hệ để nhận bảng giá & tiến độ đóng tiền chi tiết 0384121986

Xem thêm

Liên hệ:

038 412 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

801,6 tỷ

3 PN, 2 WC
117.5 m²
6,82 tỷ/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
KT

Kim Tuyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chắc chắn là căn Duplex giá rẻ nhất hiện tại, tiện lợi nhất cho bố mẹ lớn tuổi hoặc có con nhỏ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.