Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn studio đầy đủ đồ, sẵn sàng ở hoặc kinh doanh tai M3 Masteri Ocean Park

Ngày đăng: 26/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chủ nhà cần tiền bán nhanh căn hộ studio tại tòa M3 Vin Ocean Park Diện tích sử dụng 27m2, thiết kế thông minh, nội thất cao cấp Căn đã có sổ đỏ pháp lý minh bạch rõ ràng Đầy đủ nội thất, thích hợp mua đầu tư cho thuê vận hành homestay hoặc ở LH 0964510144 để đi xem thực tế

Xem thêm

Liên hệ:

096 451 ****

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

1 PN, 1 WC
27 m²
83,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Tuấn Đại

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn studio đầy đủ đồ, sẵn sàng ở hoặc kinh doanh tai M3 Masteri Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.