Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ 1PN+ View Đông Nam - Tầng Cao - Đang Sẵn Khách Thuê 7tr/Tháng

Ngày đăng: 01/08/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn Hộ Tòa S1.12 Diện tích: 43m² Căn 1PN+ thiết kế thoáng, tối ưu công năng Tầng cao Hướng Đông Nam: Mát mẻ quanh năm, view đẹp Nội thất: Full đầy đủ chỉ việc vào ở Pháp lý: Sẵn sổ, còn vay TPBank ~1,8 tỷ Đang cho thuê: 7 triệu/tháng, HĐ đến 11/2025 sinh dòng tiền ổn định Giá bán NET: 2,820 tỷ Bên cạnh đó em trí có quỹ căn phù hợp với mọi nhu cầu của anh chị Studio 25m 36m: Giá chỉ từ 1.750 tỷ. 1PN 38m² 48m²: Giá từ 2.450 tỷ. 2PN 59m (1WC): Giá từ 3.100 tỷ. 2PN 63m (2WC, căn giữa): Chỉ 3,450 tỷ. 2PN góc 69m (2WC): Giá từ 3,650 tỷ. 3PN 80m: Giá chỉ 4.100 tỷ. 3PN rộng 100m: Giá từ 6,000 tỷ. Liên hệ ngay để nhận hỗ trợ chi tiết & đặt lịch xem nhà Ms. Trí 0333719669Zalo/iMessage tư vấn 24/7)

Xem thêm

Liên hệ:

033 371 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

2,82 tỷ

1 PN, 1 WC
43 m²
65,58 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Trí Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ 1PN+ View Đông Nam - Tầng Cao - Đang Sẵn Khách Thuê 7tr/Tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.