Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán nhanh căn 2n1wc full đồ chỉ 3,180 tỷ tại vhop lh: 0982068071

Ngày đăng: 26/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Tổng diện tích: 60m2 Giá bán: 3,180 Tỷ Nội thất: Full đồ Pháp lý rõ ràng, sổ hồng lâu dài Căn hộ thiết kế 2PN sáng vuông vắn, phòng khách rộng thoáng có ban công và logia phụ Được sử dụng tất cả tiện ích của vinhomes: biển hồ, bể bơi, khu vui chơi, sân thể thao.. Tiện ích ngay dưới chân toà Căn hộ nằm trong KĐT cư dân đông đúc văn minh, thân thiện Đặc biệt ở đây cư dân dễ dàng đăng ký suất học mới cho con Anh/chị quan tâm liên hệ em tư vấn 24/7.

Xem thêm

Liên hệ:

098 206 ****

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

2 PN, 1 WC
60 m²
53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Thanh Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán nhanh căn 2n1wc full đồ chỉ 3,180 tỷ tại vhop lh: 0982068071 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.