Tin đăng đã hết hạn.

Phá đảo thị trường căn 2pn view thác nước & công viên - ban công đông nam siêu mát

Ngày đăng: 31/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn 2 Ngủ 2 Wc ban công Đông Nam view toàn cảnh thác nước, công viên đẹp nhất Masteri Lakeside với giá tốt nhất thị trường hiện nay. 1, Thông tin căn hộ: - Diện ích 73m2 tim tường, 66m2 thông thuỷ. - Hướng cửa Tây Bắc, ban công Đông Nam. - Thiết kế căn hộ vuông vắn, thông minh, không gian sống rộng rãi. - Ban công side by side cự hiếm. 2,Tiện ích nội khu đẳng cấp 5 sao: - Hồ bơi tràn bờ tiêu chuẩn Olympic, phòng tập gym view hồ, vương thiền trên cao. Hệ thống an ninh 3 lớp, thẻ từ thang máy từng tầng an toàn tuyệt đối. - Tiện ích đa dạng quần thể Vin 1. - Đặc biệt: View công viên, hồ 60ha và hành lang xanh đắt giá sinh khí dồi dào. 3. Lý do nên sở hữu ngay hôm nay: - Hỗ trợ vay 70%, miễn lãi và gốc 30 tháng, thanh toán linh hoạt, chiết khấu cao. - Miễn phí quản lý 24 tháng. Thu hút khách thuê ngay khi nhận nhà. - Sản phẩm độc quyền cuối cung nên tính khan hiếm cực lớn. - Chủ đầu tư Masterise Homes uy tín, pháp lý rõ ràng, tiến độ chuẩn. 4. Quà tặng & cam kết của em Chung: - Giá chuẩn trực tiếp CĐT. - Hỗ trợ nhiệt tình từ lúc nhận nhà, cho thuê, mua bán chuyển nhượng. - Hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, an toàn 24/7. - Quà tặng tân gia cao nhất, tốt nhất thị trường. Gọi ngay cho em 0987656284Zalo Chung) để nhận thông tin chi tiết căn hộ và giá bán.

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

4,24 tỷ

2 PN, 2 WC
73 m²
58,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Xuân Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Phá đảo thị trường căn 2pn view thác nước & công viên - ban công đông nam siêu mát - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.