Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh căn hộ CC (nguyên bản cđt) tại Masteri, 61.5m², view thoáng, sẵn sổ, uy tín

Ngày đăng: 26/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

* Liên hệ trực tiếp qua số: 0819328688 * Thông tin chi tiết: - Diện tích: 61.5m² - Loại căn: 2 phòng ngủ, 1 vệ sinh - Hướng cửa: Tây Bắc, view thoáng, không bị chắn - Nội thất: Bàn giao theo chủ đầu tư (đầy đủ thiết bị vệ sinh, hệ cửa, sàn gỗ, trần thạch cao, thiết bị chiếu sáng) - Tình trạng pháp lý: Sẵn sổ - Giá bán: 4.100 tỷ (có thể thương lượng nhẹ với khách thiện chí) - Căn hộ phù hợp an cư hoặc cho thuê lại khu vực dân cư văn minh, tiện ích đầy đủ, an ninh 24/7. * Liên hệ ngay: 0819328688 để xem nhà thực tế và hỗ trợ thủ tục nhanh gọn.

Xem thêm

Liên hệ:

081 932 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,1 tỷ

2 PN
61.5 m²
66,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Thị Yến Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh căn hộ CC (nguyên bản cđt) tại Masteri, 61.5m², view thoáng, sẵn sổ, uy tín - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.