Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh căn hộ 1pn+ view sông ngọc trai giá tốt chỉ 3.43 tỷ bao phí

Ngày đăng: 19/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mã căn: H2.0325 tòa H2, vị trí đẹp, ban công đón gió sông Loại căn: 1 phòng ngủ + 1 (có thể làm phòng làm việc, ngủ phụ) Diện tích: 48m² thiết kế tối ưu cho không gian sống Ban công: Hướng Đông Bắc view sông Ngọc Trai thoáng mát, không bị chắn Tình trạng: Nguyên bản từ CĐT dễ decor theo sở thích Pháp lý: HĐMB chính chủ cầm tay, sang tên nhanh Giá bán: 3.430 tỷ (đã bao gồm phí sang tên) Xem nhà: 24/7 sẵn pass, hỗ trợ nhanh chóng Ưu điểm nổi bật: View sông hiếm thoáng mát, phong thủy tốt Tòa H2 vị trí đẹp, thuận tiện di chuyển, gần trường học tiện ích nội khu Giá tốt pháp lý rõ ràng giao dịch an toàn Liên hệ 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

3,43 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
71,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Trịnh An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh căn hộ 1pn+ view sông ngọc trai giá tốt chỉ 3.43 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.