Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn hộ 1PN+1 cao cấp giá rẻ, rộng 44,3m2 giá 2,637 tỷ tại Masteri Lakeside. LH:0907351001

Ngày đăng: 26/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Còn lại DUY NHẤT 1 căn 1PN+1 tại Masteri Lakeside, giá rẻ hơn Sapphire Vinhomes Ocean Park 1 Gia Lâm. Masteri Lakeside đã hết hàng căn hộ 1PN và 1PN+1, còn sót lại duy nhất 01 căn: Căn số 19, tòa U38A - Thiết kế căn hộ 1PN+1: gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 1 phòng ngủ, và 1 khu đa năng +1 - Diện tích 44,3m2 - Hướng ban công Tây Nam - Ký mới CĐT, giá 2,637 tỷ Hoặc hỗ trợ khách hàng vay Ngân hàng nếu có nguyện vọng, miễn gốc lãi đến 15/6/2027 Quý 1.2027 bàn giao LH em Huế: 0907351001 để tư vấn phương án, dòng tiền thanh toán Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp, giá rất rẻ so với những gì nhận được. Trong khi đó căn 1PN+1 43m2 ở bên Sapphire đã giao dịch 2,7-2,75 tỷ bao phí Trong khi đó Masteri Lakeside anh chị mua mới CĐT, bàn giao cao cấp: + Thiết bị bếp nhập khẩu Hafele, tủ bếp gỗ An Cường phủ Acrylic, Mặt bếp đá Marble tự nhiên + Thiết bị vệ sinh cao cấp Koler + Kính Low-e 3 lớp + Điều hòa âm trần + Có lễ tân, an ninh 24/7, tiện ích trong nhà... Còn 1 căn duy nhất, anh chị liên hệ em Huế: 0907351001 để nhận báo giá và sở hữu

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,64 tỷ

1 PN, 1 WC
44.4 m²
59,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Huế

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn hộ 1PN+1 cao cấp giá rẻ, rộng 44,3m2 giá 2,637 tỷ tại Masteri Lakeside. LH:0907351001 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.