Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 900tr sở hữu căn hộ 2PN Vinhomes Ocean Park-HTLS 0% ân hạn 18T-nhận nhà ở ngay- Giá 3,1 tỷ/căn

Ngày đăng: 26/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chung cư The S-Vita hay gọi S2-17, Quỹ căn 2N độc quyền giá chỉ từ 3,1 tỷ, nhận nhà ở ngay, hỗ trợ lãi suất 0% ân hạn gốc lãi 18 tháng.Bàn giao cơ bản có nội thất, sẵn cho thuê được ngay.Liên hệ tư vấn 0979209391 - CC Vinhomes Ocean Park Gia Lâm tọa lạc tại xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội, là một lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm một không gian sống hiện đại và tiện nghi. - Tọa lạc ngay trên trục đường 52m kết nối trực tiếp lên cao tốc Hà Nội -Hải Phòng, chỉ 10p di chuyển đến cầu Vĩnh Tuy, 5p di chuyển đến cầu Thanh Trì -kết nối thuận tiện với các tỉnh thành khác. + Diện tích 55m2, thiết kế 2PN, 1WC, phù hợp cho các gia đình nhỏ. + Nội thất cơ bản, dễ dàng tùy biến theo sở thích cá nhân. + Ban công hướng Tây Bắc, đón gió và ánh sáng tự nhiên. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. Gần trường học DEWEY, VINSCHOOL, BRIGHTON, tiện lợi cho việc đưa đón trẻ. Gần các siêu thị như Winmart Vincom Ocean Park, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày. Dưới sảnh là bến xe Buýt thuận tiện cho việc đi lại Có phòng Gym ngay trong tòa nhà PDV giảm còn 13K/tháng sảnh có lễ tân, an ninh 24/7 Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0979209391 hoặc gặp Dương Phượng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 920 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,18 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
57,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DP

Dương Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 900tr sở hữu căn hộ 2PN Vinhomes Ocean Park-HTLS 0% ân hạn 18T-nhận nhà ở ngay- Giá 3,1 tỷ/căn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.