Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 3PN, 3WC tại The Zurich - Vinhomes Ocean Park, 6,05 tỷ, 87m2

Ngày đăng: 18/07/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chung cư 3PN, 3WC tại The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội đang chờ chủ mới. Giá bán: 6.050 tỷ bao phí (Có thương lượng). Diện tích: 87m² thông thủy. Tầng trung, hướng Tây Nam - Đông Nam. View sông San Hô, nội khu, đường phố, trực diện cao tốc HN - HP thoáng đẹp vĩnh viễn. Hiện đang thanh toán theo tiến độ Dự kiến nhận nhà: Tháng 8/2026. Bàn giao tiêu chuẩn liền tường tiết kiệm chi phí hoàn thiện. Hotline/Zalo: 0942939996

Xem thêm

Liên hệ:

094 293 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

6,05 tỷ

3 PN, 3 WC
87 m²
69,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NV

Nguyễn Thúy Vy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 3PN, 3WC tại The Zurich - Vinhomes Ocean Park, 6,05 tỷ, 87m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.