Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN view Hồ - giá hợp lý. Sự lựa chọn thông minh của quý cư dân Masteri Lakeside. LH 0966834865

Ngày đăng: 25/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Không phải căn rẻ nhất - Căn hộ dành riêng cho khách hàng thích tầm view đẹp, view hồ, thoáng mát. Hotline PKD: 0966834865Hỗ trợ 24/7 chính sách cập nhật tốt nhất). * Thông tin căn hộ: - Căn U38AXX05. - Giá: 4,5 tỷ. - Diện tích thông thủy: 65m2, tim tường: 72m2. - View thoáng hồ Gia Lâm đã hiện hữu. * Ưu nhược điểm: - Ưu điểm: Thiết kế vuông vắn. View thoáng hồ, không bị che chắn. Thiết kế logia side by side kéo dài thông thoáng. Có thêm không gian + 1 đa năng để kê thêm bàn học, bàn làm việc hay giường đơn. Thuộc tòa căn hộ gần bể bơi Olympic nhất trong 3 tòa Lakeside. - Nhược điểm: Cửa kính phòng ngủ phụ bé hơn các phòng khác vì cdt thiết kế không gian phơi đồ thẩm mỹ, riêng tư. * Ngoài ra e Nguyện còn nhiều trục căn 2PN và 3PN phòng khách rộng, view hồ đẹp với giá và chính sách rất tốt được cập nhật liên tục từ CDT (đơn giá chỉ từ 60tr/m2). - Liên hệ ngay: 0966834865Nguyện Vinhomes) để đặt lịch xem nhà mẫu và nhận chính sách ưu đãi tốt nhất. Trân trọng!

Xem thêm

Liên hệ:

096 683 ****

Vị trí bản đồ

4,5 tỷ

2 PN, 2 WC
72 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
V

Vuhongnguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN view Hồ - giá hợp lý. Sự lựa chọn thông minh của quý cư dân Masteri Lakeside. LH 0966834865 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.