Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm tại Masteri Water Front, 2,98 tỷ, 47m2, CC đẹp xuất sắc tầng trung view thoáng ở Gia Lâm

Ngày đăng: 25/07/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Masteri Water Front tọa lạc tại Quốc Lộ 5B, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội. Với diện tích 47m2, căn hộ này được thiết kế thông minh và hiện đại, mang lại không gian sống thoải mái cho mọi người. Nội thất đầy đủ, bao gồm sofa, tủ lạnh, máy giặt, và bếp hiện đại, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Căn hộ sở hữu phong thủy tốt, phù hợp cho những ai yêu thích sự hài hòa trong không gian sống. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết 0969812662 Minh Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

096 981 ****

Vị trí bản đồ

2,98 tỷ

47 m²
63,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PN

PHƯƠNG NGUYỄN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm tại Masteri Water Front, 2,98 tỷ, 47m2, CC đẹp xuất sắc tầng trung view thoáng ở Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.