Tin đăng đã hết hạn.

Bán phá giá - căn 2pn tầng trung, view thoáng - đơn giá chỉ 54tr/m2 - quà tặng tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 25/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ không dành cho người theo đuổi sự hoàn hảo. Chỉ dành cho người đủ tinh anh để nhìn thấy giá trị thật và biết tối đa hóa lợi nhuận! Em Chung Masterise Homes 0987656284 gửi đến anh/chị siêu phẩm 2PN giá tốt + Quà tặng hấp dẫn thị trường: 1, Thông tin căn hộ: - Diện tích 72m2 tim tường; 66m2 thông thuỷ. - Hướng cửa Tây Nam, ban công Đông Bắc. - Tầng cao, view cực thoáng. 2, Lợi thế nổi bật của căn hộ: - Giá rẻ hơn 700tr so với căn tầng trung, cùng diện tích - Số tiền tiết kiệm được - anh/chị dùng làm nội thất dễ cho thuê, dễ bán lại chốt lời. - Hướng căn hộ mát mẻ, hợp khách hàng thích Đông tứ trạch - Phù hợp khách tài chính hạn chế - Vẫn ở được khu cao cấp. 3, Thiết kế căn hộ thông minh + hợp phong thuỷ: - 2 Ngủ nhưng có thêm không gian +1 - Làm bàn làm việc - Khu làm việc riêng có cửa sổ rộng thoáng. - Khu bếp hình chữ L rộng rãi. - Cửa ra vào không đối nhau, rất riêng tư và hợp phong thuỷ. - Ban công side by side - thiết kế vườn tiểu cảnh, bàn trà, đón sáng bình minh vào phòng khách. 4, Chính sách bán hàng. - Chiết khấu KHỦNG 13% khi thanh toán nhanh. - Hỗ trợ vay 70%, miễn lãi và gốc 30 tháng (sau bàn giao 6 tháng). - Miễn phí dịch vụ 2 năm đầu tiên. 5, Em Chung cam kết: - Giá chuẩn trực tiếp CĐT. - Hỗ trợ nhiệt tình từ lúc nhận nhà, cho thuê, mua bán chuyển nhượng. - Hỗ trợ thủ tục nhanh gọn, an toàn 24/7. - Quà tặng tân gia cao nhất, tốt nhất thị trường. Ngoài ra, em Chung còn bán độc quyền quỹ căn 2PN+1, 3PN giá tốt nhất dự án. Anh/chị liên hệ với em 0987656284 để được tư vấn miễn phí chuyên sâu từng căn và xem trực tiếp nhà mẫu

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,02 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
56,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Xuân Chung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán phá giá - căn 2pn tầng trung, view thoáng - đơn giá chỉ 54tr/m2 - quà tặng tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.