Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn Stu Zurich giá rẻ nhất TT, chỉ 1tỷ9 bao toàn bộ thuế phí tại Ocean Park, Gia Lâm

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

The Zurich nằm trên đường Đại Dương, lối vào chính của khu đô thị Vinhomes Ocean Park. The Zurich chỉ cách 2 tuyến đường Lý Thánh Tông và Quốc lộ 5B (Cao tốc Hà Nội Hải Phòng) khoảng 300 m nên kết nối ngoại khu vô cùng thuận tiện. Đồng thời, khu căn hộ cũng chỉ cách quảng trường ga metro số 8 khoảng 500 m, nên trong tương lai, cư dân có thể dễ dàng tiếp cận các phương tiện công cộng hiện đại chỉ với một vài phút đi bộ. Bên cạnh đó, nhằm mang đến một cuộc sống chất lượng và cân bằng tới mỗi chủ nhân thượng lưu, mỗi tòa căn hộ The Zurich đều dành riêng tầng 13 hoặc 20 để làm các tiện ích indoor, bao gồm phòng sinh hoạt cộng đồng, phòng vui chơi trẻ nhỏ, phòng chơi bi - a, bi lắc, phòng tập gym, phòng tập yoga và đặc biệt là tổ hợp Thermal Bath cao cấp (bao gồm phòng xông hơi, tắm nước nóng, sục jacuzzi) được lấy cảm hứng từ những khu resort hàng đầu tại Thụy Sĩ. Đồng thời, The Zurich cũng có sảnh lễ tân tại tầng 1 và hệ thống sảnh thang máy, hành lang được thiết kế cao cấp, hứa hẹn sẽ mang đến những trải nghiệm sống đỉnh cao tới chủ sở hữu. Thông tin căn hộ. Cần bán nhanh căn studio với tiêu chuẩn bàn giao sịn sò phân khu Zurich dự án Vinhomes Ocean Park 1, Gia Lâm, Hà Nội. - Diện tích: 32,1 m². - Ban công: Tây Bắc. - Loại căn: Studio. - Thiết kế sang trọng với tiêu chuẩn bàn giao hệ thống sàn full gỗ, tủ bếp trên, tủ bếp dưới, bếp từ, hút mùi, điều hòa, hệ thống thiết bị vệ sinh,... - Tiện ích ngập tràn. Giá bán: 1 tỷ 9 bao phí. Liên hệ em Hiền để được tư vấn trực tiếp: 0845129298

Xem thêm

Liên hệ:

084 512 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

1 WC
32.1 m²
59,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TH

Thu Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn Stu Zurich giá rẻ nhất TT, chỉ 1tỷ9 bao toàn bộ thuế phí tại Ocean Park, Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.