Tin đăng đã hết hạn.

Update : Tổng hợp Quỹ căn hộ chuyển nhượng giá tốt nhất Vinhomes Ocean Park 0962001221

Ngày đăng: 24/07/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/18
Mô tả tin đăng

Cập nhật bảng hàng chuyển nhượng- quỹ căn giá tốt nhất thị trường Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, mời quý khách hàng tham khảo, xem nhà trực tiếp liên hệ Hotline: 0962001221 ( Quang Cường) * Phân Khu Saphire - Căn Studio 36m2: 2,150 tỷ sẵn sổ, full đồ cho thuê được ngay - Căn 1PN +1 43m2: 2,630 tỷ bao phí, full nội thất đẹp, view bể bơi, hướng đông bắc ( S202) - Căn 2PN1wc 54m2: 3,160 tỷ thu về, sẵn sổ, nhà nguyên bản, hướng đông bắc view bể bơi ( S203) - Căn 2PN1WC 54m2: 3,180 tỷ bao phí, tầng 24, đồ nội thất cơ bản, cho thuê được luôn ( S211) - Căn 2PN1wc 54m2: 3,230 tỷ bao phí, full nội thất đẹp chỉ sách va li về ở, ( S209) - Căn 2PN2wc 62,5m2: 2,6 tỷ nguyên bản, 2PN, 2wc, căn thường, - Căn 2PN góc, 64m2: 3,480 tỷ bao phí, full nội thất, hướng Tây Nam view công viên ánh sáng ( S1.10) - Căn 2PN+1 góc, 62,5m2: 3,8 tỷ bao phí, full nội thất đẹp, hướng Đông Nam, view đẹp ( S106) - Căn 3PN góc, 76m2: 4,3 tỷ, full đồ (S219) - Căn 3PN góc, 76m2: 4,5 tỷ bao phí, hướng đông nam, view hồ (S212) * Phân Khu Pavlion - Studio 28m2 full đồ đẹp: 1,930 bao phí ( P4) - Căn 1PN+1 43m2, nguyên bản cđt, 2,560 tỷ ( P4) - Căn 1PN 48m2, full nội thất, hai ban công: 2.9 tỷ bao phí (P2) - Căn 2PN2wc 62m2, full đồ, hướng Tây Na, view bể bơi: 3,890 tỷ bao phí ( P1) - Căn 2PN 62m2, 2 ban công, full nội thất, hương đông bắc: 3,88 tỷ bao phí ( P3) - Căn 2PN góc 68,5m2, view thành phố, nguyên bản: 4,080 tỷ bao phí ( P2) - Căn 2PN góc 68m2, full đô nội thất, view đẹp : 4,250 tỷ bao phí (P4) - Căn 3PN góc, 78m2, nguyên bản, hướng Đông Nam: 5 tỷ bao phí Liên hệ xem nhà thực tế qua hotline: 0962001221 ( Quang Cường)

Xem thêm

Liên hệ:

096 200 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,16 tỷ

54 m²
58,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TC

Trần Quang Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Update : Tổng hợp Quỹ căn hộ chuyển nhượng giá tốt nhất Vinhomes Ocean Park 0962001221 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.