Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư tại The Zurich - Vinhomes Ocean Park, 4,3 tỷ, 74,5m2, Chính chủ, giá ưu đãi

Ngày đăng: 22/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Zurich - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, nổi bật với thiết kế hiện đại và không gian sống lý tưởng. + Diện tích căn hộ: 74,5m2 + 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách rộng rãi + Hướng cửa chính: Đông Nam, hướng ban công: Tây Bắc + Nội thất cơ bản, dễ dàng bài trí theo phong cách riêng + Giá bán: 4,3 tỷ VND Căn hộ sở hữu phong thủy tốt, mang lại sự thịnh vượng cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: - Gần bệnh viện Đa khoa Gia Lâm - Trường học Brighton College Vietnam, lớp học nhạc Vinhomes Ocean Park Thông tin dự án: - Dự án: The Zurich - Vinhomes Ocean Park - Chủ đầu tư: Vinhomes - Vị trí: Khu đô thị Vinhomes Ocean Park, xã Đa Tốn, huyện Gia Lâm, TP. Hà Nội, kết nối thuận tiện với các tuyến đường Quốc lộ - Tiện ích: Vườn trên không, phòng sinh hoạt cộng đồng, khu vui chơi trẻ em, phòng tập Yoga, phòng gym, phòng đá nóng & xông hơi, hồ cảnh quan Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: 0888181555, Trần Anh Vinhomes.

Xem thêm

Liên hệ:

088 818 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

2 PN, 2 WC
74.5 m²
57,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Zurich - Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ta

trần anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư tại The Zurich - Vinhomes Ocean Park, 4,3 tỷ, 74,5m2, Chính chủ, giá ưu đãi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.