Tin đăng đã hết hạn.

STUDIO cuối cùng tầng 2x toà U38A nhỉnh 2,3 tỷ - Vay vốn chỉ 500tr - Vào trực tiếp CĐT 0989046933

Ngày đăng: 21/07/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

STUDIO cuối cùng tầng 2x toà U38A nhỉnh 2,3 tỷ - Vay vốn chỉ 500tr - Vào trực tiếp CĐT 0989046933 THÔNG TIN CĂN HỘ Loại hình: Studio thiết kế thông minh Diện tích: ~32m Vị trí: Tầng trung đẹp, không quá cao không quá thấp, phù hợp ở hoặc cho thuê View thoáng ánh sáng tự nhiên tràn ngập Giá chỉ NHỈNH 2.3 TỶ Mức giá cực hiếm cho dòng căn hộ cao cấp CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI HẤP DẪN: Hỗ trợ vay 70% giá trị căn hộ Ân hạn gốc & lãi suất 0% đến 3 tháng sau khi nhận nhà Sổ lâu dài pháp lý minh bạch DUY NHẤT 1 CĂN KHÔNG CÓ CĂN THỨ 2 Inbox ngay hôm nay để không bỏ lỡ cơ hội cực hiếm này! LH 0989046933

Xem thêm

Liên hệ:

098 904 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,28 tỷ

1 PN, 1 WC
30 m²
76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LL

Lưu Luyến

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết STUDIO cuối cùng tầng 2x toà U38A nhỉnh 2,3 tỷ - Vay vốn chỉ 500tr - Vào trực tiếp CĐT 0989046933 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.