Tin đăng đã hết hạn.

Căn giả góc 2N2VS toà S1 đang cần tìm chủ mới - Liên hệ 0962606963

Ngày đăng: 22/07/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Gia đình chuyển căn rộng hơn nên cần bán lại căn đang ở tại toà trung tâm S1. - Căn hộ 2N2VS với diện tích 63m2. - Tầng cao penthouse, hướng ban công view nhìn check công viên Botanic. - Đã đầy đủ nội thất liền tường, chỉ việc setup thêm ít đồ dời và đồ điện tử. - Sổ đỏ chính chủ, giao dịch nhanh chóng. Liên hệ: 0962606963Em Yến).

Xem thêm

Liên hệ:

096 260 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,38 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
53,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
YL

Yến Lưu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn giả góc 2N2VS toà S1 đang cần tìm chủ mới - Liên hệ 0962606963 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.