Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn 2PN 2WC view sông San Hô Full nội thất cao cấp Giá chỉ 3,59 tỷ, sẵn sổ sang tên ngay!

Ngày đăng: 15/07/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ tại khu S2 Vinhomes Ocean Park Gia Lâm: Diện tích: 63m | Thiết kế: 2PN 2WC Hướng Đông Nam mát mẻ quanh năm View trực diện sông San Hô, không gian sống trong lành, thư giãn Full nội thất cao cấp, vào ở ngay không cần sắm thêm gì Đã có sổ đỏ sang tên nhanh gọn Giá chỉ: 3,590 tỷ không còn căn thứ hai so sánh! Căn hộ lý tưởng để ở hoặc đầu tư giữ tài sản pháp lý rõ ràng, khu dân cư đông đúc, tiện ích khép kín. Liên hệ ngay : 0796259999 để xem nhà thực tế và chốt căn đẹp giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

079 625 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,59 tỷ

2 PN, 2 WC
63 m²
56,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
p

phong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn 2PN 2WC view sông San Hô Full nội thất cao cấp Giá chỉ 3,59 tỷ, sẵn sổ sang tên ngay! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.