Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ lý tưởng cho gia đình - Căn 3PN Masteri Lakeside , hướng mát, tiện ích trọn đời, View Đẹp

Ngày đăng: 19/07/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Em Quân phụ trách dự án Masterise Lakeside hân hạnh được gửi tới quý khách hàng/ quý khách hàng căn 3PN đẹp nhất toàn phân khu với giá nhỉnh 6 tỷ (view đỉnh nhất phân khu). LH em để nhận full chiết khấu + bảng giá chi tiết & đi xem nhà mẫu miễn phí: 0981721639 * Thông tin sản phẩm * Tòa U38A trục CH01 - CH08A - CH10 - CH25 - 4 trục căn view công viên - nhà hát - tháp đồng hồ * Hướng - Đông Bắc - Đông Nam - Loại hình: 3PN - 2WC. Mã căn U38 - 2x - 10 ( Đủ các khoảng tầng ) - Diện tích tim tường 93.7m2, thông thủy 87,1m2. - Hướng ban công: Đông Bắc - Hướng mát - View Công viên - Nhà Hát - tháp đồng hồ. - 2PN hướng Đông Nam - view Hồ Ngọc Trai - Bể bơi Resot - Giá thanh toán sớm: hơn 6 tỷ (đã bao gồm VAT và KPBT). - QUÀ TẶNG TÂN GIA HẤP DẪN - 4 hình thức thanh toán linh hoạt: Thanh toán sớm - thanh toán tiến độ dãn 2 năm. - Hỗ trợ vay bank 70% ân hạn lãi đến 15/6/2027. - Là PK duy nhất của MTR trong toàn dự án có điều hòa âm trần, hành lang 1m8. - Bàn giao full đồ nội thất liền tường cao cấp nhập khẩu trực tiếp từ Đức, Mỹ: Full sàn gỗ, Khóa cửa Hafele, thiết bị điện Hafele, thiết bị vệ sinh Kohler, điều hòa âm trần, cửa kính Low - e cách âm cách nhiệt chống tia UV. - Có thanh toán nhanh, thanh toán tiến độ dãn & vay vốn NH: HTLS đến 30 tháng. - Miễn phí dịch vụ 2 năm. * Liên hệ hotline: 0981721639Minh Quân) tư vấn & đặt lịch đi xem nhà mẫu miễn phí.

Xem thêm

Liên hệ:

098 172 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

6,56 tỷ

3 PN, 2 WC
93.7 m²
70,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MV

Minh Quân Vinhome

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ lý tưởng cho gia đình - Căn 3PN Masteri Lakeside , hướng mát, tiện ích trọn đời, View Đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.