Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN rẻ nhất The Paris 6 giá chỉ 2.6 tỷ. Chỉ 294tr ký HĐMB với CĐT, thanh toán tiến độ

Ngày đăng: 14/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Paris - Vinhomes Ocean Park, xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và đầy đủ tiện nghi. Liên hệ: 0812141313để được hỗ trợ 24/7). Những lý do nên sở hữu căn hộ tại The Paris: - Nằm ngay cửa ngõ lối vào đầu tiên của dự án, tiếp giáp các trục đường huyết mạch của Gia Lâm như đường Lý Thánh Tông, quốc lộ 5A, nút giao Cổ Linh và cao tốc Hà Nội - Hải Phòng. - Tòa duy nhất bán cho người nước ngoài tại dự án hiện tại. - Thiết kế hiện đại với 2 ban công nối dài, tầm view panorama đẳng cấp. - Cạnh Hồ San Hô, công viên gym, toà nhà văn phòng Technopark, cạnh bệnh viện, trường học... Tiện ích nội khu: Quảng trường Paris, thảm cỏ đa năng, hồ bơi nội khu, sân chơi trẻ em, vườn gym, sân tennis, sân bóng chuyền, sân tập ném bóng rổ, vườn đọc sách, hồ cảnh quan phun nước, và nhiều tiện ích khác. Tiện ích trong nhà: Phòng gym, phòng game gia đình, bi - a, bóng bàn, phòng vui chơi trẻ em, phòng làm việc, tiếp khách, phòng trà... Loại hình căn hộ và giá dự kiến: Studio: 30m² 1,8 tỷ. 1 phòng ngủ: 43m² 2,7 tỷ. 1 phòng ngủ + : 48m² 2,9 tỷ. Tiến độ thanh toán: Khách hàng chọn 1 trong 4 phương án thanh toán: Thanh toán 50% trong vòng 2 năm, đến tháng 4/2027 đóng 45% và nhận bàn giao. Thanh toán 50% trong vòng 4 năm, đến tháng 4/2029 đóng 45% và nhận bàn giao. Thanh toán 25% trong vòng 2 năm, ngân hàng hỗ trợ vay vốn 70% lãi suất 0% trong 24 tháng, đến tháng 4/2027 nhận bàn giao. Thanh toán 50% trong vòng 4 năm, ngân hàng hỗ trợ vay vốn 45% lãi suất 0% đến năm 2033, đến tháng 4/2029 nhận bàn giao. Vinhomes Ocean Park Đa Tốn Gia Lâm Hà Nội. Để được tư vấn, hỗ trợ 24/7, liên hệ: 0812141313 để nhận phiếu tính giá chi tiết và tham quan nhà mẫu.

Xem thêm

Liên hệ:

081 214 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

1 PN, 1 WC
43.8 m²
61,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TH

Trần Minh Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN rẻ nhất The Paris 6 giá chỉ 2.6 tỷ. Chỉ 294tr ký HĐMB với CĐT, thanh toán tiến độ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.